Dukkan Bayanai
EN

Company profile

Gida>Game da>Company profile

Ningbo GET Import da Export Co., Ltd. An kafa shi a cikin 2010, tare da haƙƙin shigo da kaya masu zaman kansu, yana da fiye da shekaru 10 na samarwa mai zaman kansa, tallace-tallacen fitarwa azaman ɗayan kamfanonin kasuwanci na waje. Kamfanin ya ƙware a cikin fitarwa na carbon karfe, gami karfe, launin toka karfe, bakin karfe da ductile baƙin ƙarfe a matsayin albarkatun kasa na daidai simintin sassa sassa da kowane irin karfe machining sassa, fitarwa kayayyakin daga 100 grams zuwa 600 kgs nauyi, kuma za a iya samar. bisa ga zane-zane na abokin ciniki. Kayayyakin sa suna sayarwa da kyau a gida da waje, irin su Amurka, Italiya, Australia, Dubai, Afirka ta Kudu, Sweden, Jamus, Netherlands da sauran ƙasashe da yankuna, sun kasance ɗaya daga cikin shahararrun masu samar da kayayyaki a duniya. An rarraba samfuranmu zuwa nau'ikan masu zuwa: sassan bawul, sassan waƙa da na jirgin ƙasa, sassan injin ma'adinai, sassa na motoci, sassan injin injin ruwa, sassan injin gini da sauran sassa. Kamfanin ya yi rajistar alamar kasuwanci ta "GETACC" a cikin 2020, bisa ga tushe. na OEM, ya fara haɓaka alama mai zaman kanta, tare da inganci da aminci, mafi kyawun sabis na abokan ciniki.

Ningbo GET Import da Export Co., Ltd., ba wai kawai ya gogaggen ƙungiyar kasuwancin waje ba, har ma ya tattara ƙungiyar sha'awa, haɗin kai da haɗin gwiwar sabon ƙarni na mutanen kasuwancin waje. Suna amfani da hikimarsu da sha'awarsu don kyautata wa abokan ciniki. Muna bin "kwanaki 365 akan layi, sa'o'i 24 akan layi, yanayin sabis na shekara-shekara, don baiwa abokan ciniki cikakken kewayon sabis na kusanci.

Taken mu: KYAU SAMU DAMAR !

Fatanmu mai kyau: ni da ku hannu da hannu don ƙirƙirar makoma mai kyau!

TUV